| ชื่อ | DIN 6340 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้ากระดาษเหล็กดัดร้อน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M30 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6340 |
| ชื่อ | แหวนรอง USS/ แหวนรองที่ไม่ได้มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4"-3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | USS |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า SAE/ เครื่องซักผ้าที่ไม่เป็นมาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4"-3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | แหวนรองทนแรงดึงสูง F436 |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | DIN6916 เครื่องล้างผ้า/ เครื่องล้างผ้าแบบกระบวน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6916 |
| ชื่อ | แหวนรองทนแรงดึงสูง F436 |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | F436 เครื่องซักผ้าที่ไม่ได้มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4"-4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | F436 เครื่องซักผ้าหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | DIN6916 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้าความยืดสูง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6916 |
| ชื่อ | F436 เครื่องซักผ้าหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |