| ชื่อ | DIN6340 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้าเหล็กโครงสร้าง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M30 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6340 |
| ชื่อ | SAE Washer/Structural Steel Washer เครื่องล้างเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | แหวนรอง F436/แหวนรองเหล็กโครงสร้าง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 4'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN125A/แหวนรองเหล็กชุบแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M3-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN125A |
| ชื่อ | SAE Washer/High Tensile Washer เครื่องซักผ้า |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | EN14399-6 แหวนรอง/แหวนรองที่ไม่ได้มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | EN14399-6 |
| ชื่อ | EN14399-6 เครื่องซักผ้า/ เครื่องซักผ้าหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | EN14399-6 |
| ชื่อ | EN14399-6 เครื่องซักผ้า/ เครื่องซักผ้าธรรมดา |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | EN14399-6 |
| ชื่อ | SAE Washer/Heavy Washer เครื่องซักผ้า |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า Dacromet แบบธรรมดาหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN9021 |