| ชื่อ | DIN9021 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้าหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN9021 |
| ชื่อ | DIN6916 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้าธรรมดา |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6916 |
| ชื่อ | DIN6916 เครื่องซักผ้า / เครื่องซักผ้าธรรมดา |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6916 |
| ชื่อ | แหวนรอง F436/แหวนรองเหล็กชุบแข็ง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | แหวนรอง F436/แหวนรองเหล็กโครงสร้าง |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | แหวนรองโครงสร้าง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| ขนาด | M4-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | แหวนรองแบนโครงสร้างหนัก AS1252 |
| ชื่อ | AS1252 แหวนรองโครงสร้าง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| ขนาด | M4-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | แหวนรองแบนโครงสร้างหนัก AS1252 |
| ชื่อ | F436M เครื่องล้างผ้า/ เครื่องล้างผ้าเคลือบด้วยซีนก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436M |
| ชื่อ | F436 เครื่องซักผ้าหนัก |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | F436 เครื่องซักผ้า/ เครื่องซักผ้ากระปุกร้อน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |