| ชื่อ | แหวนรอง DIN6916/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M36 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN6916 |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า SAE/เครื่องซักผ้าแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 3'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | แหวนรองธรรมดา SAE/Dacromet |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 3'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | F436M แหวนรอง/แหวนรองแบน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436M |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN9021/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN9021 |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า SAE/เครื่องซักผ้าแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN125A/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M3-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN125A |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN125A/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M3-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN125A |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN125A/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M3-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN125A |
| ชื่อ | แหวนรองธรรมดา SAE/Dacromet |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 3'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |