| ชื่อ | F436 แหวนรอง/แหวนรองแบน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 4" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436 |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN9021/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN9021 |
| ชื่อ | แหวนรอง DIN9021/แหวนรองแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M6-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | DIN9021 |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า USS/ เครื่องซักผ้า Flat |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | USS |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า USS/ เครื่องซักผ้า Flat |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | USS |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า SAE/เครื่องซักผ้าแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 3'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า SAE/เครื่องซักผ้าแบบเรียบ |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4'' - 3'' |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | SAE |
| ชื่อ | เครื่องซักผ้า USS/ เครื่องซักผ้า Flat |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | 1/4" - 3" |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | USS |
| ชื่อ | F436M แหวนรอง/แหวนรองแบน |
|---|---|
| วัสดุ | S45C/40CR |
| ขนาด | M12-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | F436M |
| ชื่อ | แหวนรองโครงสร้างที่แข็งแรง |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| ขนาด | M4-M100 |
| จบซะ | ธรรมดา/ดำ/ZINC/HDG/Dacromet |
| มาตรฐาน | แหวนรองแบนโครงสร้างหนัก AS1252 |